May cat tia hang rao Makita UH201DSY (12V)
Thông số kỹ thuật:
Máy cắt tỉa hàng rào Makita UH201DSY
Pin LI-Ion: 12V,1.5Ah
Chiều dài cắt: 200mm
Nhịp cắt: 2,500v/p
Kích thước: 504*120*131mm
Hãng sản xuất Makita
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 6 tháng
Máy bao gồm: 2 pin 12v/ 1.5Ah, sạc điện
*Catalogue dụng cụ điện Makita
Price: 2.766.000 VND Print
(Included VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39073413
134 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội