May khoan be tong KYNKO Z1C-KD28-26 (800W)
Thông số kỹ thuật:
Máy khoan bê tông KYNKO Z1C-KD28-26
Model: Z1C-KD28-26
Chức năng:  Khoan ; Đục ; Khoan đục
Điện áp: 220v/50Hz
Công suất: 800W
Tốc độ khoan không tải: 0~1300 V/P
Tốc độ búa: 0~4700 N/P
Mũi khoan max: 26mm
Trọng lượng: 2.9Kg
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Price: 1.750.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Thông số kỹ thuật:
Model: Z1C-KD28-26
Điện áp: 220v/50Hz
Công suất: 800W
Tốc độ búa: 0~4700 N/P
Mũi khoan max: 26mm
Trọng lượng: 2.9Kg
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39073522
165 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội