May bam cos dung pin TCVN-BC400 (18V)
Máy bấm cos dùng pin TCVN BC400
Model: TCVN-BC400
Pin: Li-on 18V, 4.0Ah ( sạc: 2h)
Lực ép 11 tấn, Hành trình: 42mm
Khoản ép: 16-400mm² p
Khuôn: 16-400m²
Pk: 2 pin, 1 sạc, khuôn
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Price: 19.900.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy bấm cos dùng pin TCVN-BC400 là một thiết bị thủy lực chuyên nghiệp, sử dụng pin Li-ion 18V có tính di động cao, được thiết kế để ép chặt các loại đầu cos từ 16 đến 400 mm²
dia chi ban may bam cos thuy luc dung pin gia re Hanoi saigon
Ưu điểm nổi bật của máy bấm cos dùng pin TCVN-BC400 (18V)
TCVN-BC400 đi kèm 2 pin 18V, Li-ion 5Ah và 1 bộ sạc, dùng pin và sạc của Makita và khuôn.
Máy bấm cos TCVN BC400 có khoảng ép từ 16 - 400 mm2.
dai ly ban may bam cos dung pin 18V gia re tai Hanoi Saigon
Pin Li-ion có thời gian sạc 2 giờ, lực ép 11 tấn, hành trình là 42mm.
Cấu trúc máy chắc chắn, vận hành đơn giản, dễ sử dụng.
Máy dùng pin sạc nên có tính di động cao, không phụ thuộc vào nguồn điện.
Hướng dẫn sử máy máy bấm cos dùng pin
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39064810
89 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội