May ep cos cat cap thuy luc EZ-400/105C
Máy ép cos kiêm cắt cáp thủy lực EZ-400/105C
Phạm vi ép: 16 - 400mm2
Phạm vi cắt: đướng kính tối đa 105mm
Lực ép lớn nhất: 120kN
Hành trình: 42mm
Trọng lượng: 14kg
Thời gian ép 1 lần: 6-18s tùy thuộc vào đường kính cáp
Thời gian sạc đầy pin: 60p
Hàm ép: 16,25,35,50,70,95,120,150,185,240,300,400
Pin: 2 pin 18V. 4.0Ah
Hình thức ép: Ép vòng
Bảo hành: 12 tháng
Price: 19.500.000 VND Print
(Excluded VAT invoice)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Cấu tạo của máy ép cos kiêm cắt cáp thủy lực dùng pin EZ-400/105C
Thân máy và vỏ bảo vệ
Đầu ép cos và bộ khuôn ép
Lưỡi cắt và cơ cấu cắt cáp
Hệ thống thủy lực
Động cơ điện và cơ chế truyền động
Pin lithium và hệ thống cấp nguồn
EZ-400/105C sử dụng pin lithium-ion dung lượng cao, thường là pin 18V có khả năng sạc lại nhiều lần. Pin cung cấp năng lượng cho toàn bộ hệ thống, giúp máy hoạt động độc lập mà không cần cắm điện trực tiếp, từ đó tăng tính linh hoạt khi sử dụng tại công trường, ngoài trời hay những vị trí không có nguồn điện cố định.
Tay cầm và hệ thống điều khiển
Van xả áp và hệ thống bảo vệ an toàn
Những ưu điểm của máy ép cos kiêm cắt cáp thủy lực dùng pin Changyou EZ-400/105C
Thiết kế đa chức năng – ép cos và cắt cáp trong một
Hoạt động bằng pin linh hoạt, không phụ thuộc nguồn điện
Lực ép và lực cắt mạnh mẽ, ổn định
Tốc độ làm việc nhanh, tăng năng suất thi công
Thiết kế thân thiện với người dùng
Độ bền cao, hoạt động ổn định trong điều kiện khắc nghiệt
Giảm sức lao động và tăng tính an toàn
Phù hợp với nhiều ứng dụng thực tế
Ứng dụng của máy ép cos kiêm cắt cáp thủy lực dùng pin Changyou EZ-400/105C trong cuộc sống?
Ứng dụng trong thi công điện dân dụng
Ứng dụng trong lắp đặt hệ thống điện công nghiệp
Ứng dụng trong bảo trì và sửa chữa hệ thống điện
Ứng dụng trong ngành cơ điện (M&E)
Ứng dụng trong lĩnh vực năng lượng tái tạo
Ứng dụng trong ngành sản xuất tủ điện
Ứng dụng trong công tác cứu hộ và xử lý khẩn cấp
may han dien tu hong ky
Other Products
Counter: 39064816
87 users online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội