Máy cắt cáp dùng pin TCVN-BCC50 (18V)
Máy cắt cáp dùng pin TCVN-BCC50
Pin 18V/4.0Ah
Dường kính: phi 50mm (nhôm, đồng)
Kích thước 300x400x130mm
Trọng lượng: 2.6kg
Xuất xứ china
bảo hành 6 tháng
Giá: 12.900.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Pin 18V/4.0Ah
Kích thước 300x400x130mm
Trọng lượng: 2.6kg
Xuất xứ china
bảo hành 6 tháng
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39061756
Hiện đang có 93 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội