Máy phá cọc bê tông thủy lực D400-D2500
Module của thiết bị phá cọc bê tông (sử dụng cho máy xúc đa chức năng)
có thể thay đổi được Model: BY-MK180S
Kích thước model: 1015*865*340mm
Trọng lượng Module: 335kg/chiếc
Khả năng đục phá cọc vuông/cọc tròn phi 400-2500mm
Máy kẹp phá đầu cọc bê tông thủy lực vuông/ tròn
Dùng kết hợp máy xúc múc đào tải trọng >20T
Lực phá: 300 kN
Áp suát thủy lực: 30 MPa
Chiều cao cọc phá 1 lần <500mm
Thời gian phá cọc 1 lần <5 phút
Sản lượng cọc phá : 160 cọc/8h
* Cọc to hơn thì mua thêm module
* Module phá cọc rời: 49.950.000 đ/ chiếc
Giá: 199.800.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy đục phá đầu cọc bê tông thủy lực đường kính cọc từ 400mm-2500mm từ các module đục rời gắp ghép
Địa chỉ bán máy phá đầu cọc bê tông thủy lực tại Hà Nội HCM
Thông thường những công trình cao tầng hoặc các công trình giao thông lớn thì thường dùng các cọc nhồi đường kính đến 1500mm. Sau khi công tác khoan cọc đã được hoàn tất và định vị độ cao thì công việc xử lý tiếp theo là đập phá đầu cọc bê tông dư và để lại thép chờ để kết nối với phần kết cấu bên trên.
Kẹp cắt đầu cọc bê tông thủy lực
Mặt cắt sau khi phá vẫn còn nguyên vẹn, sắt thép chờ được đảm bảo tốt
Công suất khoảng 150 cọc/ngày nên đảm bảo tiến độ cho các nhà thầu thi công
Hạn chế tiếng ồn và chấn động khi thi công phá đầu cọc tối thiểu
Máy hoạt động bằng thủy lực lên có thể sử dụng được cả trong môi trường nập nước
Có thể sử dụng hiệu quả cắt cọc tròn từ 400 đến 1800mm và cọc vuông 300 đến 500mm
Lắp đặt và vận hành đơn giản
máy phá bê tông đàu cọc vuông thủy lực
Cấu tạo và Nguyên lý hoạt động
dia chi ban may cat dau coc be tong thuy luc
may cat dau coc be tong thuy luc
Ứng dụng Kẹp cắt đầu cọc bê tông thủy lực
Ưu điểm máy đục phá đầu cọc bê tông thủy lực
Hiệu suất cao: Tốc độ phá dỡ nhanh hơn nhiều lần so với phương pháp thủ công.
Ít tiếng ồn và rung chấn: Giảm thiểu ảnh hưởng đến môi trường xung quanh và các công trình lân cận.
An toàn: Giảm thiểu rủi ro tai nạn lao động so với việc sử dụng các công cụ thủ công nguy hiểm.
Linh hoạt: Có thể điều chỉnh để phù hợp với nhiều kích thước cọc tròn hoặc vuông khác nhau.
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39063722
Hiện đang có 98 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội