Máy chà tường xả bả DCK KSF02-180
Công suất 750 W
Đĩa chà nhám 180mm
Tốc độ không tải 1500 - 2700 vòng/phút
Trọng lượng 2.3 kg
Hãng sản xuất DCK
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Giá: 1.750.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy chà tường xả bả DCK KSF02-180 (180mm – 750W) có cấu tạo nhỏ gọn, dễ sử dụng, vận hành đơn giản nên được nhiều người tin dùng. Thiết bị cầm tay chuyên dụng này được làm từ chất liệu cao cấp, đáp ứng nhu cầu chà nhám, đánh bóng tường, trần của thợ kỹ thuật một cách chủ động và dễ dàng hơn.
Máy chà nhám tường, trần DCK KSF02-180 nhỏ gọn, sử dụng dễ dàng
Kích thước của đế nhám rộng dạng đĩa với đường kính 180mm giúp việc chà nhám đạt hiệu quả, chà nhám được khoảng diện tích rộng. Thiết kế tay cầm của DCK KSF02-180 đơn giản, vừa tay được bọc cao su có đường gân chống trượt. Qua đó, việc thao tác, điều khiển cũng như kiểm soát máy chà nhám được dễ dàng hơn, không tốn nhiều công sức.
Máy chà nhám đĩa DCK KSF02-180 có công suất mạnh mẽ, tốc độ nhanh
DCK KSF02-180 là một trong những thiết bị chà nhám, đánh bóng được ưa chuộng hiện nay. Sản phẩm hoạt động với công suất lên tới 750W kết hợp với kết cấu thân máy chắc chắn mang đến hiệu quả hoạt động tốt nhất. Máy chà nhám cầm tay DCK KSF02-180 hoạt động với tốc độ không tải từ 1500 – 2700 vòng/phút cho khả năng mài nhẵn vật liệu nhanh chóng.
DCK KSF02-180 hoạt động với quỹ đạo tròn ngẫu nhiên để chà mặt đạt yêu cầu
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39070445
Hiện đang có 99 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội