Máy khoan búa vặn vít Makita HP002GD201(40V)
Máy khoan, vặn vít dùng pin HP002GD201 (40V max) (sạc nhanh + 2 pin 2.5Ah)
Khả năng Thép: 13 mm
Gỗ (Mũi khoan xoắn ốc): 38 mm
Gỗ(Vít tự khoan): 76 mm
Gỗ (Khoan lỗ): 130 mm
Tường gạch: 13 mm
Khả năng đầu cặp 1.5 – 13 mm
Tốc độ không tải (v/p) Cao/thấp: 0 – 2,000 / 0 – 600
Lực siết tối đa Cứng/mềm: 54 / 30 N·m
Tốc độ đập
Cao/thấp: 0 – 33,000 / 0 – 9,000
Kích thước(LxWxH) với pin BL4025: 180x86x265 mm
với pin BL4040: 180x86x290 mm
Trọng lượng 2.0 – 2,9 kg
Giá: 11.462.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Lượt truy cập: 39077071
Hiện đang có 141 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội