Máy vặn ốc bu lông Makita DTW180RFE (18V)
Thông số kĩ thuật:
Máy vặn ốc bu lông Makita DTW180RFE (không chổi than)
Sử dụng pin Lithium-Ion 18V/3.0Ah
Tốc độ không tải: 0 ~ 2,400rpm
Bu lông chuẩn: M8 ~ M16
Đầu nối: 3/8"
Lực vặn tối đa:180Nm
Chiều dài: 176mm
Độ ồn:  109 dB(A)
Nguồn pin: 18V-3.0Ah
Trọng lượng: 1.2Kg
Hãng sản xuất Makita
Xuất xứ china
Bảo hành: 6 tháng
*Catalogue dụng cụ điện Makita
Giá: 7.002.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy siết bu lông dùng pin Makita DTW180RFE không chổi than hoạt động bằng pin Lithium-Ion 18V, sản phẩm có kiểu dáng gọn nhẹ dễ sử dụng và có công tắc của máy được tích hợp ngay phần tay cầm nên việc thao tác trở nên dễ dàng hơn. Máy siết/vặn bu lông này được tích hợp đèn led giúp làm việc dễ dàng hơn ở môi trường có ánh sáng yếu, máy này có lớp vỏ nhựa bên ngoài có thể chịu lực tốt, cũng có khả năng cách điện tốt giúp bạn yên tâm hơn khi sử dụng, bảo quản và sử dụng đúng cách giúp máy có tuổi thọ sử dụng cao và luôn hoạt động trong tình trạng tốt nhất.
Máy vặn ốc bu lông chạy pin maktia DTW180RFE giá rẻ
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39060981
Hiện đang có 103 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội