Máy mài khí nén Kawasaki KPT-100AL (100mm)
Máy mài Kawasaki KPT-100AL
Nhà sản xuất: Kawasaki
Kích thước đĩa :    100 x 16 x 3.5 - 6.0 mm
Đường kính trục:     M10 x 1.5THD.
Tốc độ không tải : 12,000 rpm
Công suất : 0.75 Kw
Lượng khí tiêu thụ: 9.44 l/s
Kích cỡ :    229 x 195 x 82 mm
Trọng lượng: 1,7 kg
Đầu khí vào : 1/4"
Xuất xứ: Nhật bản
Bảo hành: 6 Tháng
Cataloge dụng cụ khí nén Kawasaki
Giá: 5.212.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy mài góc 4" Kawasaki KPT-100AL là một trong những vật dụng không thể thiếu khi thực hiện các công việc sửa chữa các thiết bị, vật dụng cơ khí, công nghiệp... Được làm từ chất liệu hợp kim cao cấp, rắn chắc trên dây chuyền gia công tiên tiến của Nhật Bản, đạt tiêu chuẩn quy định chất lượng của châu Âu. Sản phẩm có độ bền bỉ cao, không bị mài mòn và có khả năng chịu được điều kiện làm việc khắc nghiệt.
may-mai-kawasaki-KPT-100AL
Máy mài góc 4" Kawasaki KPT-100AL có thiết kế chuyên dụng, tiêu chuẩn với công suất mạnh mẽ cùng tốc độ không tải vào khoảng 12000 vòng/phút, giúp bạn thực hiện công việc được nhanh chóng nhất với hiệu suất tối đa. Máy có thể kết hợp với đế đỡ và giấy nhám đĩa để hoạt động như một máy mài góc thông thường hoặc một máy chà nhám. Bạn cũng có thể kết hợp với một số phụ kiện thông minh để thực hiện chức năng đánh bóng chi tiết phẳng, đánh bóng trong và ngoài ống, đánh bóng các góc hẹp khó tiếp cận… Vỏ ngoài máy được làm bằng nhựa có khả năng chịu lực cũng như cách điện tốt. Máy mài góc 4" Kawasaki KPT-100AL chắc chắn sẽ khiến bạn hài lòng khi sử dụng.
may-mai-kawasaki-KPT-100AL
Công dụng:
Máy mài góc 4" Kawasaki KPT-100AL mang tính ứng dụng cao trong các ngành sửa chữa thiết bị, vật dụng cơ khí, công nghiệp… có thể kết hợp với các phụ kiện khác như: đế đỡ, giấy nhám, đĩa cắt để bạn thực hiện các công việc cắt, mài, đánh bóng trên các vật liệu khác nhau một cách nhanh chóng.
may-mai-kawasaki-KPT-100AL
Đặc trưng của Máy mài góc 4" Kawasaki KPT-100AL: