Máy nén khí 300L HYUNDAI HD100-300 (15HP)
Điện áp 380 V/ 50Hz
Công suất  15 HP
Vòng tua 750 vòng/ phút
Đầu nén khí 3 pít tông x 100 mm
Áp suất làm việc 8 Bar
Lưu lượng 1400 lít/ phút
Dung tích bình khí 300 lít
Kích thước bao bì (DxRxC) 191 x 72 x 122 cm
N.W./G.W 408.0 Kg/ 438.0 Kg
*Một vài thông số kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước
Giá: 41.180.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Điện áp 380 V/ 50Hz
Công suất 15 HP
Vòng tua 750 vòng/ phút
Áp suất làm việc 8 Bar
Lưu lượng 1400 lít/ phút
Dung tích bình khí 300 lít
N.W./G.W 408.0 Kg/ 438.0 Kg
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39066306
Hiện đang có 78 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội