Máy hàn que Riland ARC 200DT 220V
Máy Hàn Riland ARC 200DT – Sự Kết Hợp Hoàn Hảo Giữa Mạnh Mẽ và Tinh Tế
Trang bị RICHIP tiên tiến
1 Pha 220V/ 50-60Hz
Công suất (KVA) : 5,3KVA
Điện áp không tải : 60V
Dòng hàn : 30 - 160A
2 Chức năng hàn : Hàn que & Tig quẹt
Hàn que : 3,2mm ( 80% )
Hàn que : 4.0mm ( 30% )
Chống dính que
Mồi que nhanh
Sử dụng IGBT mạnh mẽ
KT : 295* 130* 235mm
Trọng lượng : 3,7 kg
Bảo hành 12 Tháng
Phụ kiện: 3m kìm hàn, 2m kẹp mass, găng tay, búa gõ xỉ, mặt nạ hàn
*Cataloge máy hàn cắt Riland
Giá: 2.600.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
ARC200DT
Thiết Kế Nhỏ Gọn, Mạnh Mẽ Đến Ngỡ Ngàng
Mặc dù có kích thước nhỏ, nhưng máy hàn này lại sở hữu sức mạnh vượt trội, có thể hàn rất tốt que hàn 3.2mm – một kích thước phổ biến và hiệu quả cho nhiều loại công việc. Bên cạnh đó còn hỗ trợ hàn được que 4.mm. Với công suất mạnh mẽ, máy hàn ARC 200DT không chỉ tạo ra những mối hàn sắc nét mà còn đảm bảo chất lượng vượt trội và độ bền dài lâu.
ARC200DT
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39082703
Hiện đang có 142 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội