Máy phát điện Yamaha EF5200FW (4.5KVA)
Thông số kỹ thuật:
Máy phát điện Yamaha EF5200FW (giật nổ)
Máy phát 1 pha
Công suất máy phát điện:   3.8 KVA – 4.5 KVA
Máy phát động cơ 4 thì MZ360
Số xilanh:  2
Hệ thống khởi động máy phát:   Giật nổ
Độ ồn tiêu chuẩn máy phát điện:   71.0dB
Tần số máy phát điện:   50 Hz
Kiểu điều chỉnh điện áp:   AVR
Đồng hồ báo xăng, báo nhớt:   Có
Công tắc ngắt điện tự động AC / DC:   Có
Dung tích bình nhiên liệu:    25 L
Kích thước (DxRxC) mm máy phát điện:   670 x 510 x 527 mm
Trọng lượng ( kg ):   79
Hãng Sản xuất máy phát YAMAHA
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 12 tháng
Máy phát điện Yamaha EF5200FFW (4.5KVA) đề nổ: 33.000.000 đ
Giá: 27.500.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
dia chi ban may phat dien yamaha chinh hang tai hanoi saigon
Máy phát điện Yamaha EF5200FW (4.5KVA) Đề nổ giá: 33.000.000 đ
dai ly ban may phat dien yamaha tai hanoi saigon
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39060386
Hiện đang có 243 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội