Máy phát điện Yamaha EF12000E (10.0KVA)
Máy phát điện Yamaha EF12000E (8.5/10.0KVA)
Số pha máy phát điện 1 pha
Công suất min/ max (8.5/10.0KVA)
Công suất máy phát điện YAMAHA
Loại động cơ máy phát điện Máy phát động cơ YAMAHA
Kiểu động cơ của máy phát Máy phát động cơ 4 thì
Số xilanh 2
Hệ thống khởi động đề nổ
Độ ồn tiêu chuẩn 65dB
Tần số máy phát điện 50 Hz
Kiểu điều chỉnh điện áp AVR
Đồng hồ báo xăng, báo nhớt
Công tắc ngắt điện tự động AC / DC
Nhiên liệu dùng cho máy phát xăng
Dung tích bình nhiên liệu 44 L
Kích thước (DxRxC) mm 826 x 611 x 771 mm
Trọng lượng 141 kg
Giá: 135.000.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Số pha máy phát điện 1 pha
Công suất máy phát điện YAMAHA
Số xilanh 2
Hệ thống khởi động đề nổ
Độ ồn tiêu chuẩn 65dB
Tần số máy phát điện 50 Hz
Kiểu điều chỉnh điện áp AVR
Đồng hồ báo xăng, báo nhớt
Dung tích bình nhiên liệu 44 L
Trọng lượng 141 kg
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39060387
Hiện đang có 244 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội