Máy vặn ốc bu lông Hitachi WR18DBDL (18V)
Thông số kỹ thuật:
Máy vặn ốc Hitachi WR18DBDL
Nguồn Pin: 18V
Đầu bulong: 16mm
Lực siết: 250Nm
Lực đập: 3200l/p
Tốc độ: 2600rpm
Chiều dài thẳng: 168mm
Trọng lượng: 1,7Kg
xuất xứ: Nhật bản
Bảo hành: 6 tháng
Giá: 11.250.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Thông số kỹ thuật:
Máy vặn ốc Hitachi WR18DBDL
Nguồn Pin: 18V
Đầu bulong: 16mm
Lực siết: 250Nm
Lực đập: 3200l/p
Tốc độ: 2600rpm
Chiều dài thẳng: 168mm
Trọng lượng: 1,7Kg
xuất xứ: Nhật bản
Bảo hành: 6 tháng
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39061030
Hiện đang có 93 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội