Máy mài 100mm Kynko KD01-100B (750W)
Thông số kỹ thuật:
Máy mài 100mm Kynko KD01-100B
Vỏ nhôm, Siêu Bền bỉ,
Bọc ngoài lớp áo cao su chống rò điện
Điện áp 220V
Công Suất 750W
Tốc độ 12000r/min
Trong Lượng 1,9kg
Hãng sản xuất Kynko
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
Giá: 1.590.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy mài 100mm Kynko KD01-100B (750W), Máy mài kynko, máy cắt cầm tay kynko, máy mài góc kynko giá rẻ
Thông số kỹ thuật:
Máy mài 100mm Kynko KD01-100B
Vỏ nhôm, Siêu Bền bỉ,
Điện áp 220V
Công Suất 750W
Tốc độ 12000r/min
Trong Lượng 1,9kg
Hãng sản xuất Kynko
Xuất xứ china
Bảo hành 6 tháng
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39072821
Hiện đang có 145 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội