Máy mài nước Kynko S1M-KD25-150 (1400W)
Máy mài nước Kynko S1M-KD25-150
Model:     S1M-KD25-150
Điện áp: 220V
Tần số:     50Hz
Công suất: 1400W
Tốc độ không tải     8.500 v/p
Đường kính đá mài 150mm
Trọng lượng 2,9KG
Dây dẫn điện 2,5m
Công nghệ Nhật Bản
Sản xuất Trung Quốc
Bảo hành: 3 tháng
Giá: 2.500.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
địa chỉ bán máy mài nước kynko tại Hà Nội
Máy mài S1M-KD25-150 được trang bị loại mô tơ công suất 1400W chất lượng cao đã được đăng ký sở hữu bản quyền tại cục sở hữu trí tuệ. Do đó, độ bền của máy mài nước KD25 được đánh giá chất lượng hàng đầu trên thị trường máy mài nói chung.
dai ly ban may may cam tay kynko gia re
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39072815
Hiện đang có 153 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội