Máy rửa xe cao áp Dekton DK-CWR3000A (3KW)
Máy Rửa Xe Cao Áp Dekton DK-CWR3000A
Thương hiệu: Dekton
Model: Dk-CWR3000A
Công suất: 3000W
Điện áp: 220v/50hz
Áp lực hoạt động: 50 - 180 bar
Lưu lượng nước: 14lít/phút
Rulo cuộn : 15m
Tốc độ không tải: 2800v/p
Khả năng phun xịt: 2 tiếng liên tục không nghỉ. 4-5 tiếng khi máy có thời gian nghỉ.!!!!
Trọng lượng hộp hàng : 20kg
PHỤ KIỆN ĐI KÈM:
- 1 súng xịt cao áp
- 1 nối dài 36cm
- 1 đầu chỉnh tia nước (chụm - xòe)
- 1 Bình bọt
- 1 lọc rác
- 2 nối nhanh (nhựa)
- 1 bộ sách hướng dẫn sử dụng và phiếu bảo hành trị giá 6 tháng
Giá: 4.500.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Thương hiệu: Dekton
Model: Dk-CWR3000A
Công suất: 3000W
Điện áp: 220v/50hz
Áp lực hoạt động: 50 - 180 bar
Lưu lượng nước: 14lít/phút
Rulo cuộn : 15m
Tốc độ không tải: 2800v/p
Trọng lượng hộp hàng : 20kg
PHỤ KIỆN ĐI KÈM:
- 1 súng xịt cao áp
- 1 nối dài 36cm
- 1 Bình bọt
- 1 lọc rác
- 2 nối nhanh (nhựa)
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39063604
Hiện đang có 80 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội