Máy mài Kawasaki KPT-100ARG (100mm)
Máy mài dùng khí nén Kawasaki KPT-100ARG (100mm)
Model: KPT-100ARG
Nhà sản xuất: Kawasaki
Kích thước đĩa :    100 x 16 x 3.5 - 6.0 mm
Đường kính trục:     M10 x 1.5THD.
Tốc độ không tải : 12,000 rpm
Công suất : 0.75 Kw
Lượng khí tiêu thụ: 9.44 l/s
Kích cỡ :    235 x 295 x 82 mm