Máy khoan từ taro Powerbor PB100EFRV
Máy khoan từ taro Powerbor PB100EFRV (HẾT HÀNG)
Tổng công suất     1795 watt
Công suất động cơ     1700 watt
Lực bám đế từ     2000Kgs
Điện áp sử dụng     220V/240V/50Hz
Cấp tốc độ     60-140 / 100-230 / 140-330 / 250-510(v/P)
Khả năng cắt     12mm-100mm
Khả năng khoan     32mm
Khả năng ta rô     M6-M30
Chuẩn côn trục chính     MT3
Xoay trái     30 độ
Xoay phải     30 độ
Tiến tới – lùi     20mm
Chiều cao máy     455mm/705mm
Chiều rộng máy     160mm/255mm
Chiều sâu máy     360mm
Hành trình trục chính     260mm
Trọng lượng     25Kg
Hãng sản xuất Powerbor
Xuất xứ: Anh Quốc
Bảo hành: 12 tháng
Máy không bao gồm mũi khoan/ taro
Giá: 0 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy khoan từ taro Powerbor PB100EFRV có chức năng ta rô và đế xoay, khả năng cắt lỗ 100mm, khoan xoắn 32mm và ta rô M30. Với sự cải tiến này thiết bị trở nên hữu dụng và tiện ích cho người dùng hơn, đây có thể xem là một sự cải tiến kịp thời từ nhà sản xuất máy khoan từ Powerbor Anh Quốc.
Máy khoan thép 100mm PB100EFRV, thương hiệu Powerbor, xuất xứ Anh Quốc, khoan lớn nhất 100mm khi sử dụng mũi khoan từ và 32mm khi sử dụng mũi khoan xoắn, có 1 điều vô cùng đặc biệt máy có thể taro và taro lên đến M30.
may-khoan-tu-powerbor-pb100EFRV
- Hành trình trục chính của máy 260mm, trục chính của máy dạng côn MT3, lực hút của đế từ rất lớn 2000kg, điện áp sử dụng 220v/1pha, trọng lượng máy 28kg và còn đặc biệt hơn máy còn có hệ thống làm mát tự động.