Motor điện Y100-4/YL100-4 (4.5KW/220V)
Motor điện Y100-4/ YL100L1-4
Công suất 4.5KW
Điện áp 220V/50Hz
Dòng ampe: 18A
Tụ điện 350/50µF
Tốc độ: 1440Rpm
Cách điện IP44
Bảo hành 6 tháng
Giá: 4.950.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Motor điện Y100-4 (YL100-4) là một loại động cơ điện, với ký hiệu Y là mẫu động cơ, 100 là kích thước tâm trục (tính bằng mm), và 4 là số cực động cơ, tương ứng với tốc độ quay. Cụ thể, motor Y100-4 là một động cơ điện 1 pha có kích thước tâm trục là 100mm, 4 cực, với các thông số kỹ thuật phổ biến như công suất 4.5KW, điện áp 220V-50Hz, tốc độ 1400 vòng/phút, lớp cách điện F và lớp bảo vệ IP44
dia chi ban motor dien YL100-4 tai Hanoi Saigon
dai lyban motor dien YL100 tai Hanoi Saigon
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39081180
Hiện đang có 109 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội